Tiền ảo: 2233 / Sàn giao dịch: 14043 Vốn hóa thị trường: Volume 24h:

TỶ GIÁ NGOẠI TỆ

MÃ NGOẠI TỆ TÊN NGOẠI TỆ MUA TIỀN MẶT MUA CHUYỂN KHOẢN BÁN
AUDAUST.DOLLAR16265.9416364.1216542.83
CADCANADIAN DOLLAR17195.7817351.9517541.46
CHFSWISS FRANCE22774.1822934.7223231.62
DKKDANISH KRONE03458.13566.49
EUREURO25993.9426072.1626723.44
GBPBRITISH POUND29336.8729543.6829806.66
HKDHONGKONG DOLLAR29142934.542978.48
INRINDIAN RUPEE0325.89338.67
JPYJAPANESE YEN202.61204.66211
KRWSOUTH KOREAN WON19.2620.2721.01
KWDKUWAITI DINAR076230.9479222.05
MYRMALAYSIAN RINGGIT05661.025734.31
NOKNORWEGIAN KRONER02639.352722.08
RUBRUSSIAN RUBLE0347.24386.93
SARSAUDI RIAL06171.826413.99
SEKSWEDISH KRONA02465.282527.34
SGDSINGAPORE DOLLAR16871.4416990.3717175.93
THBTHAI BAHT725.9725.9756.18
USDUS DOLLAR231502315023250
Tỷ giá được cập nhật lúc 01:00:18 ngày 17-02-2019 và chỉ mang tính chất tham khảo.