Tiền ảo: 2233 / Sàn giao dịch: 14043 Vốn hóa thị trường: Volume 24h:

TỶ GIÁ NGOẠI TỆ

MÃ NGOẠI TỆ TÊN NGOẠI TỆ MUA TIỀN MẶT MUA CHUYỂN KHOẢN BÁN
AUDAUST.DOLLAR16486.1216585.6316766.76
CADCANADIAN DOLLAR17245.0617401.6817591.73
CHFSWISS FRANCE2316623329.3123631.31
DKKDANISH KRONE03494.223603.75
EUREURO26284.126363.1927021.73
GBPBRITISH POUND29547.8829756.1730021.05
HKDHONGKONG DOLLAR2915.072935.622979.58
INRINDIAN RUPEE0325.12337.88
JPYJAPANESE YEN210.37212.49220.81
KRWSOUTH KOREAN WON19.3720.3921.02
KWDKUWAITI DINAR076356.6979352.73
MYRMALAYSIAN RINGGIT05615.525688.21
NOKNORWEGIAN KRONER02679.122763.1
RUBRUSSIAN RUBLE0346.95386.61
SARSAUDI RIAL06170.346412.45
SEKSWEDISH KRONA02556.142620.49
SGDSINGAPORE DOLLAR16912.5417031.7617217.77
THBTHAI BAHT717.65717.65747.59
USDUS DOLLAR231552315523245
Tỷ giá được cập nhật lúc 05:56:37 ngày 17-01-2019 và chỉ mang tính chất tham khảo.