Tiền ảo: 2233 / Sàn giao dịch: 14043 Vốn hóa thị trường: Volume 24h:

TỶ GIÁ NGOẠI TỆ

MÃ NGOẠI TỆ TÊN NGOẠI TỆ MUA TIỀN MẶT MUA CHUYỂN KHOẢN BÁN
AUDAUST.DOLLAR16147.1316244.616421.97
CADCANADIAN DOLLAR17027.1917181.8317369.42
CHFSWISS FRANCE22525.5422684.3322977.92
DKKDANISH KRONE03418.83525.95
EUREURO25718.5225795.9126517.97
GBPBRITISH POUND29672.832988230147.91
HKDHONGKONG DOLLAR2925.092945.712989.81
INRINDIAN RUPEE0331.11344.1
JPYJAPANESE YEN201.41203.44209.34
KRWSOUTH KOREAN WON18.5319.5120.73
KWDKUWAITI DINAR076368.1479364.4
MYRMALAYSIAN RINGGIT05600.785673.26
NOKNORWEGIAN KRONER02643.542726.4
RUBRUSSIAN RUBLE0359.3400.36
SARSAUDI RIAL06193.446436.44
SEKSWEDISH KRONA02412.862473.6
SGDSINGAPORE DOLLAR16891.0917010.1617195.88
THBTHAI BAHT713.15713.15742.9
USDUS DOLLAR232302323023330
Tỷ giá được cập nhật lúc 23:12:34 ngày 26-04-2019 và chỉ mang tính chất tham khảo.